หวย ลาว ออก ว น พระ เลข อะไร【gclub ช องทางโอน】

บ้านผลบอล คือ เว็บไซต์ที่นำเสนอข้อมูล ที่คอบอลต้องการ ไม่ว่าจะเป็น ตารางบอลวันนี้  วิเคราะห์บอลวันนี้ ทุกคู่ทุกลีกในแต่ละวันและของพรุ่งนี้ โชว์ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสดพร้อมราคา ราคาบอลไหล ทีเด็ดบอลเต็ง ทีเด็ดบอลวันนี้แม่นๆ ทีเด็ดบอลรวมทุกเกจิจากทุกหน้าหนังสือและสื่อดัง ไม่ว่าจะสปอร์ตพลู บ้านผลบอล zeanstep มีข่าววงการฟุตบอลข่าวบอลใหม่ๆ รวมลิ้งค์ดูบอลสดออนไลน์  ให้ติดตามตลอดอัพเดททุกวัน ด้วยทีมงานคุณภาพ สดตรงทุกข่าว ทุกแมตช์ ข้อมูลส่งตรงจากแหล่งข่าวชั้นนำ พร้อมให้ทุกคนเข้ามาเลือกข้อมูล เลือกทีมเด็ดๆในแต่ละวัน

หวย ลาว ออก ว น พระ เลข อะไร【gclub ช องทางโอน】

ติดตาม บ้านผลบอล เมื่อคืน พรุ่งนี้ และปัจจจุบันสดก่อนใครได้ที่เว็บไซต์ของเรา พร้อมทั้งยังมี วิเคราะห์บอล พร้อม ราคาบอลวันนี้ ผลบอลสด ภาษาไทย 7m 888 ได้ที่นี่เลย ติดตามทีเด็ดบอลจากเซียนชื่อดัง อ่านข้อมูลเกี่ยวกับฟุตบอลทั่วไปทีเด็ดแทงบอลออนไลน์

หวย ลาว ออก ว น พระ เลข อะไร【gclub ช องทางโอน】

หวย ลาว ออก ว น พระ เลข อะไร【gclub ช องทางโอน】

เซียน โก๋ขึ้นดอย ชายสามอ่าง ไข่เจียว ห้าใบ
สเต็ป ปาแลร์โม่
ต่อ เสมอ (ITA D2 20:00)
แอตเลติโก้ มาดริด
ต่อ 0/0.5 (SPA D1 02:00)
อินเตอร์ มิลาน
ต่อ 2 (ITA D1 01:45)
ซัสเซาโล่
ต่อ เสมอ (ITA D1 20:00)
เอเอส โรม่า
ต่อ 0.5 (ITA D1 22:59)
เลสเตอร์ ซิตี้
ต่อ 0.5/1 (ENG LCH 18:30)
ลีดส์ ยูไนเต็ด
ต่อ 1/1.5 (ENG LCH 02:00)
โมลด์
ต่อ 1/1.5 (NOR D1 22:00)
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน
รอง 0/0.5 (ENG LCH 21:00)
เต็ง มิดทิลแลนด์
ต่อ 0.5 (DEN SASL 21:00)
คลับบรูซ
ต่อ 0.5 (BEL D1 18:30)
แซงต์ กิลลุส
ต่อ เสมอ (BEL D1 23:30)

หวย ลาว ออก ว น พระ เลข อะไร【gclub ช องทางโอน】

เซียน โก๋ขึ้นดอย เทพสะท้านพูล ไอ้ทิดสะกิดติ่ง
เต็ง สปอร์ติ้ง บราก้า
ต่อ 1/1.5 (POR D1 02:15)
ยัง บอยส์
ต่อ 1 (SUI SL 19:15)
ปาร์ม่า
ต่อ 0.5/1 (ITA D2 20:00)
ทีเด็ดบอล VIP
อ่านหนังสือพิมพ์ สปอร์ตพูล ฟรี
เกมท้าเซียน

วันทูบอล พรีเมียร์ลีก
อันดับ ID ฉายา ทาย W/D/L คะแนน ผลงาน 10 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (เต็ง) สถิติ
1
77077
bireleys 26 14/0/12 32 LWWWWLLLlL -
2
28740 star
Balthazar Cassius 7 6/0/1 20.5 WWLWWwW -
3
78313
Yon Zeed 5 4/1/0 15.5 WDWWw -
ทำเนียบเซียนบอลสเต็ป
อันดับ ID ฉายา เข้า คะแนน รางวัลสะสม ผลงาน 3 ครั้งล่าสุด ทีเด็ดวันนี้ (สเต็ป) สถิติ
1
77282
Wanchalerm Krungkao 1/3 15 (3) 500.00
LLwLD
WWWWW
LWwLD
-
-
-
-
-
2
77077
bireleys 1/18 13.5 (18) 0.00
LWWWL
lLLWL
LLwLl
-
-
-
-
-
3
77694
Sod Jung 1/5 10.5 (5) 0.00
LWDLL
LwLWW
LLLWW
-
-
-
-
-
download iOS app

วิเคราะห์บอล วันนี้ คืนนี้

[วิเคราะห์บอล] LaLiga
  02:00  บียาร์ริล บียาร์ริล VS แอตฯ มาดริด  แอตฯ มาดริด  
[วิเคราะห์บอล] League One
  21:00  Burton Burton VS Barnsley  Barnsley  
  21:00  Cheltenham หวย ลาว ออก ว น พระ เลข อะไร【gclub ช องทางโอน】 Cheltenham VS Exeter  Exeter  
  21:00  ชาร์ลตัน ชาร์ลตัน VS Stevenage  Stevenage  
  21:00  โบลตัน โบลตัน VS เรดดิ้ง  เรดดิ้ง  
  21:00  แบล็คพูล แบล็คพูล VS Wycombe  Wycombe  
  21:00  Leyton Orient Leyton Orient VS Peterborough  Peterborough  
  21:00  Bristol Rovers Bristol Rovers VS Shrewsbury  Shrewsbury  
  21:00  Cambridge U Cambridge U VS วีแกน  วีแกน  
  21:00  Oxford Oxford VS Fleetwood  Fleetwood  
  21:00  Northampton หวย ลาว ออก ว น พระ เลข อะไร【gclub ช องทางโอน】 Northampton VS Port Vale  Port Vale  
  21:00  Carlisle Carlisle VS Lincoln City  Lincoln City  
[วิเคราะห์บอล] League Two
  19:00  Grimsby Grimsby VS Bradford  Bradford  
  21:00  Stockport County Stockport County VS AFC Wimbledon  AFC Wimbledon  
  21:00  Walsall Walsall VS Salford City  Salford City  
  21:00  Crewe Crewe VS Forest Green  Forest Green  
  21:00  Notts Co. Notts Co. VS Milton Keynes Dons  Milton Keynes Dons  
  21:00  Mansfield Mansfield VS หวย ลาว ออก ว น พระ เลข อะไร【gclub ช องทางโอน】 Accrington  Accrington  
  21:00  Tranmere Tranmere VS Colchester  Colchester  
  21:00  Sutton United หวย ลาว ออก ว น พระ เลข อะไร【gclub ช องทางโอน】 Sutton United VS Swindon  Swindon  
  21:00  Harrogate Town Harrogate Town VS Gillingham  Gillingham  
  21:00  Morecambe Morecambe VS Barrow  Barrow  
  21:00  Newport Newport VS Crawley  Crawley  
[วิเคราะห์บอล] Liga Portugal
  02:15  Portimonense Portimonense VS Braga  Braga  
[วิเคราะห์บอล] กัลโช่ ซีรี่ส์ เอ
  17:30  Bologna Bologna VS Salernitana  Salernitana  
  20:00  ซาสซัวโล ซาสซัวโล VS อูดิเนเซ่  อูดิเนเซ่  
  20:00  กายารี่ กายารี่ VS เวโรนา  เวโรนา  
  23:00  Lecce Lecce VS โรม่า  โรม่า  
  01:45  อินเตอร์ อินเตอร์ VS เอ็มโปลี  เอ็มโปลี  
[วิเคราะห์บอล] แชมเปี้ยนชิพ
  18:30  เลสเตอร์ ซิตี เลสเตอร์ ซิตี VS นอริช  นอริช  
  21:00  ซันเดอร์แลนด์ ซันเดอร์แลนด์ VS แบล็คเบิร์น  แบล็คเบิร์น  
  21:00  Coventry Coventry VS คาร์ดิฟฟ์  คาร์ดิฟฟ์  
  21:00  เบอร์มิงแฮม เบอร์มิงแฮม VS Preston  Preston  
  21:00  สโต๊ค ซิตี สโต๊ค ซิตี VS ฮัดเดอร์ฟิลด์  ฮัดเดอร์ฟิลด์  
  21:00  เวสต์ บรอมวิช เวสต์ บรอมวิช VS วัตฟอร์ด  วัตฟอร์ด  
  21:00  ร็อตเธอร์แฮม ร็อตเธอร์แฮม VS มิลล์วอลล์  มิลล์วอลล์  
  21:00  Plymouth Plymouth VS Bristol City  Bristol City  
  21:00  โบโร่ โบโร่ VS เชฟฯเว้นส์เดย์  เชฟฯเว้นส์เดย์  
  21:00  สวอนซี สวอนซี VS ควีนส์ ปาร์ค  ควีนส์ ปาร์ค  
  23:30  อิปสวิช อิปสวิช VS เซาแธมป์ตัน  เซาแธมป์ตัน  
  02:00  ลีดส์ ลีดส์ VS ฮัลล์ ซิตี  ฮัลล์ ซิตี  
download iOS app

ข่าวฟุตบอล

เลสเตอร์-คูเซ่น! กูรูของขึ้นสับ ‘คุณชาย’ ปัดโอกาสคุมทีมใหญ่

เลสเตอร์-คูเซ่น! กูรูของขึ้นสับ ‘คุณชาย’ ปัดโอกาสคุมทีมใหญ่

ริชาร์ด คีย์ส กูรูนักวิจารณ์ชื่อดังออกโรงตำหนิ ชาบี้ อลอนโซ่ ที่เลือกอยู่คุมทีม ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น ต่อแทนที่จะตอ...
download iOS app

คลิป ไฮไลท์ฟุตบอล

เกมทายผลฟุตบอล

ทีเด็ดบอลเต็งวันนี้

ทีเด็ดบอล ทรรศนะบอล วันจันทร์ที่ 1 เมษายน 2567
เวลา ทีมเหย้า ทีมเยือน ราคา ผลบอล ทรรศนะ
เซเรียบี
17:30 โมเดน่า บารี 0.5 ต่อ โมเดน่า
20:00 โคโม ซุดติโรล อัลโต้ 0.5/1 ต่อ โคโม
20:00 เลชโก้ ชิตตาเดลล่า 0/0.5 รอง เลชโก้
20:00 ปาร์ม่า คาตันซาโร่ 0.5/1 ต่อ ปาร์ม่า
20:00 ปิซ่า ปาแลร์โม่ 0/0.5 ต่อ ปาแลร์โม่
20:00 สเปเซีย อัสโคลี่ 0.5 รอง อัสโคลี่
20:00 เอซี เวนิช เรจเจียนา 0.5/1 รอง เรจเจียนา
20:00 โคเซนซ่า 1914 เบรสชา 0/0.5 รอง เบรสชา
22:59 เครโมเนเซ่ เฟอรัลพิซาโล 1 ต่อ เครโมเนเซ่
01:30 ซามพ์โดเรีย แตร์นาน่า 0.5 รอง แตร์นาน่า
โปแลนด์เอ็คสตรัคลาซ่า
17:30 พุชช่า นิโปโลมิเช่ ราดอมเมียร์ก ราดอม เสมอ ต่อ ราดอมเมียร์ก ราดอม
20:00 สตอล เมียเลช เลช พอซนาน 0.5 ต่อ เลช พอซนาน
22:30 วิดซอว์ ลอดส์ โคโรน่า คีลเซ่ 0/0.5 ต่อ วิดซอว์ ลอดส์
01:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ ลีเกีย วอร์ซอว์ 0.5 ต่อ ลีเกีย วอร์ซอว์
เซเรียอา
17:30 โบโลญญ่า ซาแลร์นิตาน่า 1.5 รอง ซาแลร์นิตาน่า
20:00 ซัสเซาโล่ อูดิเนเซ่ เสมอ ต่อ ซัสเซาโล่
20:00 กาญารี่ เวโรน่า 0/0.5 รอง เวโรน่า
22:59 เลชเช่ เอเอส โรม่า 0.5 ต่อ เอเอส โรม่า
01:45 อินเตอร์ มิลาน เอ็มโปลี 2 ต่อ อินเตอร์ มิลาน
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
18:00 โอเรโบร สค็อปดี้ เอไอเค 0.5/1 ต่อ โอเรโบร
18:00 เกเฟล ไอเอฟ เฮลซิงบอร์ก 0.5 ต่อ เฮลซิงบอร์ก
20:00 ไอเค บราเก้ วาลเบิร์ก เอฟซี 0/0.5 ต่อ ไอเค บราเก้
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
18:30 เซอร์เคอร์ บรูซ คลับบรูซ 0.5 ต่อ คลับบรูซ
23:30 ราซิ่ง เกงค์ แซงต์ กิลลุส เสมอ ต่อ แซงต์ กิลลุส
อีเอฟแอลแชมเปียนชิป
18:30 เลสเตอร์ ซิตี้ นอริช ซิตี้ 0.5/1 ต่อ เลสเตอร์ ซิตี้
21:00 มิดเดิลสโบรห์ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0.5/1 ต่อ มิดเดิลสโบรห์
21:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน วัดฟอร์ด 0.5 รอง วัดฟอร์ด
21:00 ซันเดอร์แลนด์ แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0/0.5 รอง แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
21:00 สวอนซี ซิตี้ ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส เสมอ ต่อ สวอนซี ซิตี้
21:00 สโต๊ค ซิตี้ ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0/0.5 ต่อ สโต๊ค ซิตี้
21:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด มิลล์วอลล์ 0.5 รอง ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
21:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ บริสตอล ซิตี้ เสมอ ต่อ บริสตอล ซิตี้
21:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0/0.5 รอง เพรสตัน นอร์ท เอน
21:00 โคเวนทรี ซิตี้ คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1 รอง คาร์ดิฟฟ์ซิตี้
23:30 อิปสวิช ทาวน์ เซาแธมป์ตัน เสมอ ต่อ อิปสวิช ทาวน์
02:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด ฮัลล์ ซิตี้ 1/1.5 ต่อ ลีดส์ ยูไนเต็ด
ออลสเวนส์คาน
19:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค ฮาล์มสตัด 0.5 รอง ฮาล์มสตัด
19:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก เยอร์การ์เด้น 0/0.5 ต่อ เยอร์การ์เด้น
21:30 เอล์ฟส์บอร์ก ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 1 ต่อ เอล์ฟส์บอร์ก
21:30 เอไอเค โซลน่า วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0.5/1 ต่อ เอไอเค โซลน่า
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
19:00 เอฟซี โคเปนเฮเก้น บรอนด์บี้ ไอเอฟ 0.5 รอง บรอนด์บี้ ไอเอฟ
21:00 มิดทิลแลนด์ นอร์ดเจลแลนด์ 0.5/1 ต่อ มิดทิลแลนด์
22:59 ซิลเคบอร์ก อาร์ฮุส เอจีเอฟ 0/0.5 รอง ซิลเคบอร์ก
ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลิก
19:00 ดันดาล์ค ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 0.5 ต่อ ดันดาล์ค
22:59 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด แชมร็อค โรเวอร์ส 0.5/1 ต่อ แชมร็อค โรเวอร์ส
22:59 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก สลิโก โรเวอร์ส 0/0.5 ต่อ เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก
22:59 เชลบอร์น เดอร์รี่ ซิตี้ 0/0.5 รอง เชลบอร์น
01:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ โบฮีเมี่ยนส์ 0.5 รอง โบฮีเมี่ยนส์
สวิสซูเปอร์ลีก
19:15 อีเวอร์ดอน ยัง บอยส์ 1 ต่อ ยัง บอยส์
21:30 กราสฮ็อปเปอร์ ลัวซานนี สปอร์ท เสมอ ต่อ กราสฮ็อปเปอร์
21:30 เซนต์ กัลเลน ลูเซิร์น 0/0.5 รอง ลูเซิร์น
Switzerland Challenge League
19:15 วาดุซ เอฟซี ธูน 0.5 รอง วาดุซ
ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
19:30 เอ็มเมน โกรนิงเก้น 0.5 ต่อ โกรนิงเก้น
01:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) โรด้า เจซี 0.5 ต่อ โรด้า เจซี
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
19:30 เฟรดริกซ์สตรัด โบโด กลิมท์ 1 ต่อ โบโด กลิมท์
22:00 ทรอมโซ่ ไอแอล เอสเค บรานน์ 0.5 ต่อ เอสเค บรานน์
22:00 โรเซนบอร์ก ซานเดฟยอร์ด 0.5/1 ต่อ โรเซนบอร์ก
22:00 โมลด์ สตรอมก็อดเซ็ท 1/1.5 ต่อ โมลด์
22:00 ลีลล์สตรอม คริสเตียนซุนด์ บีเค 1 รอง คริสเตียนซุนด์ บีเค
00:15 ไวกิ้ง เอฟเค ชาร์ปบอร์ก 08 0.5/1 รอง ชาร์ปบอร์ก 08
ลีกเดอซ์
01:45 อฌักซิโอ้ เอเจ โอแซร์ 0/0.5 รอง อฌักซิโอ้
Saudi Arabia League
02:00 อัล ราเอ็ด อัล คาลีจ 0.5 ต่อ อัล ราเอ็ด
02:00 อัล ฮาเซม อัล ดาฮัม 0/0.5 รอง อัล ฮาเซม
02:00 อัล อาห์ลี อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 0/0.5 รอง อัล อิติฮัด(ซาอุฯ)
ลาลิกา
02:00 บียาร์เรอัล แอตเลติโก้ มาดริด 0/0.5 ต่อ แอตเลติโก้ มาดริด
ปรีไมราลีกา
02:15 ปอร์ติโมเนนเซ่ สปอร์ติ้ง บราก้า 1/1.5 ต่อ สปอร์ติ้ง บราก้า
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
05:00 ซีเอ พลาเทนเซ่ โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า เสมอ ต่อ ซีเอ พลาเทนเซ่

ผลบอลเมื่อคืนนี้

ผลบอล วันอาทิตย์ที่ 31 มีนาคม 2567
เวลา ทีมเหย้า ผลบอล ทีมเยือน
Japanese WE League
12:00 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) 1-2 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ)
12:00 Hiroshima Sanfrecce (W) 1-1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ)
12:00 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 3-5 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ)
12:00 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 2-1 Omiya Ardija (W)
Korea League 4
12:00 Sejong Vanesse FC 1-2 Dangjin Citizen
12:00 Jeonbuk Hyundai Motors II 3-1 นัมยังจู ซิติเซ่น
12:00 พย็องแท็กซิติเซ็น 1-2 Daejeon Hana Citizen II
Australia W-League
12:00 ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) 0-4 เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ)
14:30 เพิร์ท กลอรี่(ญ) 1-2 เมลเบิร์น ซิตี้(ญ)
เคลีก 3
12:00 ยังพย็อง 1-0 ชุนชอนซิติเซ็น
12:00 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 0-3 กังเนือง ซิตี้
12:00 โปชอน เอฟซี 0-2 กย็องจู เคเอชเอ็นพี
13:00 Yeoju Sejong 0-3 ชิฮุงชิ ซิตี้
เจลีก ดิวิชัน 3
12:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-2 เอฟซี กิฟู
12:00 กรุลล่า โมริโอกะ 1-0 มิยาซากิ
12:00 นารา คลับ 3-3 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี
12:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 1-1 โอมิยะ อาร์ดิย่า
12:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1 โยโกฮามา เอสซีซี
เคลีก 2
12:00 ชุนนัมดรากอนส์ 1-0 เชนันซิตี้
12:00 บูโชน เอฟซี 1995 2-0 กยองนัม เอฟซี
14:30 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0-1 ปูซานไอปาร์ค
WAUS WD1
12:00 UWA-Nedlands FC (W) 1-2 เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ)
14:00 Perth RedStar (W) 4-0 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ)
เค-ลีก
12:00 แกงวัน เอฟซี 1-1 เอฟซี โซล
14:30 กวางจู เอฟซี 1-2 แดกู เอฟซี
Hong Kong 3rd Division
12:30 ฟลาเวอร์ 4-1 St Josephs
14:30 Gospel Friends FC 3-0 Ornament FC
HongKong 2 Division League
12:30 กุ๊นถอง 3-3 Kwai Tsing District FA
Australia New South Wales League 2
13:00 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน) 6-0 แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี
NSW Premier W-League
13:00 แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) 4-1 แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ)
13:00 ซิดนีย์ โอลิมปิกเอฟซี (ญ) 7-4 Bulls Academy (W)
13:10 Gladesville Ravens (W) 4-2 UNSW FC (W)
จีน ลีก ดิวิชั่น 2
14:00 ปักกิ่ง ลี่ กง 3-2 Rizhao Yuqi
14:00 Taian Tiankuang 1-1 Haimen Codion
14:30 Shanghai Port B 2-2 ฮูวนาน บิลโลวส์
15:00 Shenzhen Youth 0-0 เฉวียนโจว หย่าซิน
17:00 Hainan Star 1-1 เสืออี้ชุน
Liga de Elite
14:00 สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า 1-1 Lun Lok
ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
14:00 ชานตง(ญ) 1-2 ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)
14:00 เจียงซูซูหนิง(ญ) 1-0 Beijing ZaoTai Woman
14:00 Guangdong Meizhou (W) 1-0 เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)
ฮ่องกง ดิวิชั่น 1
14:00 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 1-3 โวฟูไทโป
15:30 ฮ่องกง เอฟซี 0-4 ลีแมน
17:00 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 1-5 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล
India Delhi Senior Division
14:00 อินเดียนแอร์ฟอร์ซ 4-1 Jaguar FC
ไชนีสซูเปอร์ลีก
14:30 ชางชุน ย่าไท่ 0-1 เทียนจิน ไทเกอร์
18:35 ซานตง ไท่ซาน 0-3 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว
19:00 เหมยโชวเคอเจีย 1-2 เจ้อเจียง กรีนทาวน์
จีน ลีก ดิวิชั่น 1
14:30 ซูโจว ดองวู 3-0 ตงกวนกวนเหลียน
18:30 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 1-0 อู๋ซี หวูโกว
18:30 หนานจิงซิตี้เอฟซี 0-0 เสิ่นหยาง เออบาน
18:30 เหอเป่ย กังฟู 2-0 ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์
South Africa Reserve League
15:00 อามาซูลู(สำรอง) 1-2 Cape Town Spurs Reserves
15:00 Richards Bay FC Reserves 5-0 TS Galaxy Reserves
17:00 สเตลเลนบอช เอฟซี (สำรอง) 2-1 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง)
Serbia U19 League
15:00 คูการิค(ยู 19) 3-1 IMT Novi Beograd U19
16:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 4-1 Zemun FK U19
18:00 ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) 2-0 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19)
18:00 Jedinstvo UB U19 0-1 เอฟเคโนวี ปาซาร์(ยู 19)
18:00 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 5-0 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19)
19:00 FK Radnicki 1923 U19 1-0 FK Radnicki Novi Belgrad U19
Czech Republic Ceska Fotbalova Liga
15:15 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 3-4 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก
16:15 ปาร์ดูบีค บี 2-1 สโลวาน ลิเบอเรช 2
16:15 บานิค ออสตราว่า 2 3-1 สโลแวน โรซิค
16:15 สลาเวีย ปราก 2 7-0 Preddie J
17:00 Taborsko Akademie 4-0 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี
21:00 เอสซี ซนอย์โม 2-1 ฮลูชิน
Mongolia Premier League
15:15 คานการิด 0-0 เดเรนเอฟซี
18:15 เอิร์ซิม 3-2 Khoromkhon Club
Russia Womens Premier League
15:30 Krylya Sovetov Samara (W) 1-6 Spartak Moscow (W)
18:00 FK Rostov (W) 0-1 Dynamo Moscow (W)
21:00 Zenit St Petersburg (W) 6-0 Rubin Kazan (W)
สโลวาเกีย ลิกา 1
15:30 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 4-3 OFK Malzenice
Austria Erste Division
15:30 SV Stripfing Weiden 3-2 เฟริส เวียนนา 1894
15:30 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 1-3 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์
17:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง 4-1 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
Central Premier League
15:45 Prey Veng 0-3 สะเวย์ เรียง เอฟซี
15:45 Angkor Tige 0-2 พนมเปญ เอฟซี
Cambodia League 2
15:45 Ministry of Interior FA 4-4 Life
Romania Liga 4
16:00 CSO Comarnic 0-2 ACS DP Cornu
16:00 CSL Varbilau 2-1 CS Manesti 2013
Germany Bundesliga II Women
16:00 Carl Zeiss Jena (W) 0-0 เอสวี เม็พเพ่น (ญ)
16:00 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 1-3 มอนเชงกลาดแบช (ญ)
16:00 เอสซีซันด์(ญ) 4-1 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ)
20:00 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 0-3 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ)
20:00 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 1-4 Andernach (W)
20:00 เอสวี ไวน์เบิร์ก(ญ) 1-4 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ)
Spanish Segunda Division B
16:00 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 4-2 เอสดี ฟอร์เมนเตรา
16:30 เรอัล เบติส 2 1-2 ลา ยูเนียน ซีเอฟ
17:00 อูเตโบ เอฟซี 3-2 เรอัล ซาราโกซ่า 2
17:00 มัล เมนอร์ 1-1 เซบีย่า แอตเลติโก
17:00 คาดิส 2 0-1 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย
17:00 ซีดี อิเยร์กาส 1-2 ซีดี กวาดาลาฮารา
17:00 วิลล่าโนเวนเซ่ 3-1 ซีดี เมนซาเจโร่
17:00 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 4-1 SE Penya Independent
17:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 1-0 Torrent C.F
17:00 CE Manresa 1-0 Cerdanyola del Valles
17:00 CD Estebona 1-1 ซีดี เอล ปาโล
17:00 อลาเบส 2 2-0 UD Mutilve
17:30 ซีดี มอนติโฆ่ 1-1 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา
18:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 0-1 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ
18:00 CD Atletico Paso 1-1 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด
21:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 2-1 เรอัล เอวิเลส
21:30 กอมโปสเตลา 1-0 ซีดี กัวจูเอโล
22:00 ซีดี อิซาร่า 2-0 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่
22:00 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 3-1 เบเลซ ซีเอฟ
22:00 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 1-1 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส
22:00 บาดาโฮซ 1-1 เกตาเฟ่ บี
22:00 เอสดี เกอร์นิกา 3-1 เรอัล โซเซียดัด ซี
22:00 มาริโน่ ลูอันโก้ 1-0 เรอัล โอเบียโด้ บี
22:30 AD Llerenense 0-2 Ursaria
22:30 ซีดี โควาดอนก้า 0-1 โครูโช่ เอฟซี
22:30 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 2-1 ซีอี ยูโรปา
22:59 ซาโมรา ซีเอฟ 4-0 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า
22:59 เยคราโน ดิปอติโว 2-0 ซีเอ แอนโตเนียโน่
22:59 จี.เซโกเบียน่า 5-0 คาเซเรโน่
22:59 ยูดี โลโกรนเยส 3-1 ซีดี ตูเดลาโน่
23:30 อคูลัส ซีเอฟ 1-1 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี
00:00 เยย์ดา 0-1 ซานแอนดรู
00:00 แตร์ราสซ่า 3-1 ซีเอฟ ลา นูเซีย
Romania U19 League
16:00 Unirea Bascov U19 3-1 FC U Craiova 1948 U19
16:00 ACS Medias 2022 U19 4-2 LPS Targu Mures U19
16:00 CS Corvinul Hunedoara U19 1-1 CSM Resita U19
Thai Division 2 League
16:00 แม่โจ้ ยูไนเต็ด 1-2 บ้านค่าย ยูไนเต็ด
16:00 กบินทร์ ยูไนเต็ด 2-1 วัดโบสถ์ เอฟซี
18:00 มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด
Spanish Bizkaia-Tercera Division
16:00 เรอัล มูร์เซีย 2 3-0 CD Cieza
17:00 โพลโวลีน 0-0 ยูดี โซโมซาส
17:00 SD Huesca II 1-1 CD Binefar
17:00 Arenas Armilla 2-1 Torredonjimeno
17:00 ยูดี มาราเซน่า 1-1 ซีดี เอล อีจิโด
17:00 Patacona 1-1 Soneja
18:00 EG El Palmar 0-0 Alcantarilla
18:00 Cazalegas 1-1 Atletico Tomelloso
18:00 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 0-1 อัลเมเรีย บี
18:00 Aviles Stadium CF 0-0 คอนดัล ซีเอฟ
18:00 ซีดี การีนา 1-3 โคเรีย ซีเอฟ
18:00 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 0-0 CD Torrijos
18:00 ซีดี รินกอน 1-1 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ
18:00 ชิลลา ซีเอฟ 2-1 ยูดี เลบานเต้ บี
18:00 CD Paracuellos Antamira 0-3 RSD อัลกาล่า เอนาเรส
18:00 ซีเอฟ มอนตาเนซ่า 0-2 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ
18:00 กิโรน่า บี 1-2 CF Badalona B
18:15 ซิลวา เอสดี 0-1 UD Ourense
22:00 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ 0-0 ซีเอฟ ปาเลนเซีย
22:00 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร 2-1 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส
22:00 Paiosaco 0-3 Arosa Sociedad Cultural
22:00 โมทริล ซีเอฟ 6-0 UD Torre del Mar
22:00 ซีเอสดี อาร์ซัว 2-1 Viveiro CF
22:00 CD Becerril 3-2 Colegios Diocesanos
22:00 Betanzos CF 3-2 Pontevedra CF B
22:00 CD Marchamalo 4-1 AD San Clemente
22:00 ยูบี คอนเควนเซ่ 3-1 ลาโซลาน่า
22:00 Barcia 3-4 ซีดี พราวิอาโน
22:00 SD Borja 0-1 CD Cuarte Industrial
22:30 UD Barbadas 2-2 Atletico Arteixo
22:30 CD Caspe 2-1 CF Illueca
22:30 ทามาร์ริตเตอร์ 1-2 เอดี อัลมูร์เดวา
22:30 กอร์โดบา บี 0-2 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี
22:30 CF Calamocha 0-1 ซีดี คารินเยนา
22:59 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 2-1 CyD Leonesa Jupiter Leones B
22:59 ซีพี บียาร์โลเบลโด 0-2 CD Tarancon
22:59 Pena Balsamaiso CF 1-0 CA Vianes
22:59 CD Azuqueca 0-0 Quintanar Del Rey
22:59 ซีดี เอสตราเดนเซ่ 2-0 CF Alondras
22:59 โตเลโด 0-0 UD Socuellamos
22:59 Atletico Mineros 0-1 ซีดี โตรเปโซน
22:59 Gran Pena 1-1 ลีพิโด เดอ บัวซาส
23:30 ซีดี เอโบร 0-0 ซีเอ มอนซอน
23:30 Villacanas 1-3 อัลบาเซเต้ 2
23:30 Huracan de Balazote 2-2 CS Puertollano
23:30 Sarriana 0-1 Bergantinos CF
23:45 Epila CF 1-1 เอสดี อีเจีย
00:00 ลูเซน่า 0-2 อายามอนเต ซีเอฟ
00:00 มอสโตเรส 0-1 อัลคอร์ค่อน บี
00:00 UD Llanera 0-0 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี
00:00 โมราโล ซีพี 0-0 ซีดี โคเรีย
00:00 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 0-1 อัลมาซาน
00:00 ยูดี ฟราก้า 5-1 Fuentes
00:00 CD Naval 0-0 Velarde CF
00:00 ฟิวดัส เด มุลเซีย 0-1 Molinense
00:00 เฆเรซ เดปอร์ติโว 0-0 Bollullos CF
00:15 ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล 1-0 SD Lenense
00:30 เจเรซ 2-1 CP Montehermoso
Ukraine Division 3
16:00 Real Pharma Ovidiopol 1-1 Karpaty Lviv II
17:00 Kremin B Kremenchuk 0-2 Druzhba Myrivka
18:00 Lokomotiv Kyiv 0-0 Kudrivka
Ukraine U21 Liga
16:00 Rukh Vynnyky U21 6-1 LNZ Cherkasy U21
Myanmar Cup
16:15 Shwe Pyi Thar FC 1-8 Mahar United
16:30 Myanmar Rainbow FC 2-11 ยะไข่ยูไนเต็ด
16:30 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 3-0 Chinland
16:30 ชาน ยูไนเต็ด 5-0 กะฉิ่นยูไนเต็ดเอฟซี
Czech Republic 5. Ligy
16:15 Brumov 3-1 Hluk
21:00 SK Lipova(CZE) 0-1 TJ Bohunovice
21:30 SFK Vrchovina B 2-0 FC Velke Mezirici B
สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
16:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 2-2 ซิกม่า โอโลมุช บี
พรีเมียร์ลีก ยูเครน
16:30 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 4-1 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า
Spanish Ladies Premier League B
17:00 Seccio Esportiva AEM (W) 1-0 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ)
17:30 บาร์เซโลนา บี (ญ) 4-0 อัลฮามา ซีเอฟ (ญ)
23:30 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 1-1 ซีอี ยูโรปา (ญ)
Hungary NB III
17:00 เฟเรนซ์วารอซี่ 2 1-1 Mohacs
17:00 อูจเปสต์ 2 3-3 Putnok Vse
17:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 1-2 อีเอสเอ็มทีเค บูดาเปสต์
17:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 0-3 Ivancsa
17:00 Kecskemeti TE II 4-1 Korosladany MSK
17:00 Vasas SC II 2-0 BSS Monor
17:00 Gyirmot SE II 1-1 Csornai SE
17:00 Kisvarda II 0-1 Tiszafoldvar VSE
20:00 อาร์อีเอซี 0-2 Diosgyor DVTK B
22:00 ทาทาบันย่า 1-1 Beech Sigit
22:00 UFC Nagykanizsa 3-3 Szentlorinc SE
22:00 ดอร์โรจี เอฟซี 0-2 III. เครูเลติ ทียูอี
22:00 เพนซึเยอร์ เอสอี 0-1 โฮดเมเซอวาชาร์เฮ
22:00 เอฟซี ดาบาส 1-2 BKV Elore
22:00 เซกรัล 1-3 เอสโซลโนกิ เอฟซี
22:00 Hatvan 1-0 Cigand SE
22:00 DEAC 5-0 Senyo Carnifex
22:00 Gardonyi VSC 3-1 วีดีโอตัน เอฟซี 2
22:00 Kelen SC 1-1 Balatonfuredi FC
Spain Primera Division RFEF
17:00 พอนเฟร์ราดิน่า 0-1 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า
17:00 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 1-0 Ibiza Eivissa
17:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 0-1 เรอัล มาดริด กัสติยา
17:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 2-1 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้
17:00 ยูดี เมลิลล่า 1-1 แอตเลติโค ซานลูเกโน่
21:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 2-0 ซีดี ลูโก้
21:00 มาลาก้า 1-1 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ
00:00 Arenteiro 1-1 เรอัล โซเซียดาด บี
00:00 โอซาซูน่า บี 2-3 บาร์เซโลน่า บี
01:00 เรอัล มูร์เซีย 1-0 กรานาดา ซีเอฟ บี
Kenya Super League
17:00 Mulembe United 2-2 แมทารี่ ยูไนเต็ด
17:00 Gusii FC 0-1 Mombasa Elite
17:00 MCF FC 3-1 Kajiado
19:00 Dimba Patriots FC 1-1 Vihiga Bullets
เวียดนาม ดิวิชั่น 1
17:00 ฮองลินห์ ฮาตินห์ 2-0 บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง
18:00 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 0-2 คองเอ็น เนนเดน เอฟซี
18:00 บินห์ดินห์ 1-1 โฮจิมินห์ซิตี้
19:15 ฮานอย ทีแอนด์ที 1-2 นัม ดินห์ เอฟซี
ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
17:00 เอฟซี มินาจ 2-2 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย
19:30 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 1-5 ดินาโม เคียฟ
19:30 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 2-1 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ
22:00 โคลอส โคซาลิฟก้า 0-2 ดนีปรอ-1
เบลารุส พรีเมียร์ ลีก
17:00 เอฟซี โกเมล 2-3 เนเมน กร็อดโน่
19:00 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 1-0 ซลูตัสค์
21:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 0-0 ดินาโม มินส์ค
คาซัคสถานพรีเมียร์ลีก
17:00 อัคโตเบ 3-0 Zhenis
17:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 0-0 โทบอล คอสตาเนย์
19:30 โลโคโมทีฟ อัสตานา 0-1 FK Yelimay Semey
22:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 1-2 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้
Greece U19
17:00 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 1-1 โอลิมเปียกอส(ยู 19)
France U19 League Women
17:00 St Etienne U19 (W) 3-2 Toulouse U19 (W)
19:00 Nantes U19 (W) 4-1 Lyon U19 (W)
19:00 Bordeaux U19 (W) 1-1 Clermont Foot U19 (W)
21:00 PSG U19 (W) 3-2 Dijon U19 (W)
พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
17:00 สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 1-2 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ)
19:00 กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) 3-0 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ)
21:00 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 4-1 เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง)
00:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 0-5 บาร์เซโลน่า(ญ)
Vietnam First Division
17:00 ด่องตัมลองอัน 3-1 Huda Hue
18:00 บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี 0-2 บิ่ญ เฟือก
เอเรอดีวีซี
17:15 พีอีซี ซโวลล์ 1-3 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
19:30 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 1-0 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่
19:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 4-2 อูเทร็คท์
21:45 อัลเมเร่ ซิตี้ 1-1 โวเลนดัม
Holland Eredivisie Women
17:15 อาแซด อัลค์มาร์ (ญ) 3-3 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ)
19:30 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 2-1 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ)
ไทย ดิวิชั่น 1
17:30 ลำปาง เอฟซี 3-0 สมุทรปราการ ซิตี้
18:00 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1 Singha GB Kanchanaburi
18:30 สุพรรณบุรี เอฟซี 0-0 นครศรียูไนเต็ดเอฟซี
19:00 กรมศุลกากร เอฟซี 1-0 จันทบุรีเอฟซี
เมสตริลีก้า
17:30 ทาร์ตู เจเค มัก 0-0 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
19:30 เลวาเดีย ทัลลินน์ 2-0 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์
ไทยลีก
17:30 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 2-1 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 3-1 โปลิศ เทโร เอฟซี
18:30 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 6-0 ชลบุรี เอฟซี
19:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 2-1 นครปฐม เอฟซี
กระชับมิตร (สโมสร)
18:00 เบียเซ่น 3-0 เอสเค ทราเอฟฟ์
โรมาเนีย ลีกา1
18:00 คราอิโอว่า 1-2 เอฟซี โอเตลุล กาลาติ
01:00 ฟารูล คอนสแตนต้า 0-1 สเตอัว บูคาเรสต์
ลีกสูงสุดของลัตเวีย
18:00 โกรบินา 1-1 เอฟเค ออดา ริกา
20:00 เอฟเค วัลเมียรา 2-1 ริก้า เอฟซี
ลีกเอิง ฝรั่งเศส
18:00 ลอริยองต์ 0-1 แบรสต์
20:00 นีซ 1-2 น็องต์
20:00 เลอ อาฟร์ 0-2 มงต์เปลลิเย่ร์
20:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 0-3 ตูลูส
22:05 สตารส์บูร์ก 2-0 แรนส์
01:45 โอลิมปิก มาร์กเซย 0-2 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
Sweden Div 3 Mellersta
18:00 โฮกาเบิร์กบีเค 4-1 แร็ปป์ กอล์ฟ
18:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 1-1 ไอเอฟเค เทรลเลบอร์จ
18:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 0-2 คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ
18:00 ไอเค แฟรงเก้ 1-3 FC Arlanda
19:00 โจนเซเรดส์ 0-6 ลินโดมี่ จีไอเอฟ
19:00 แอตวิดาเบิร์ก 1-0 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ
19:00 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 1-2 เอฟบีเค บอลข่าน
19:00 สควิลเจโบ เอสเค 0-0 เอฟโอซี ฟาร์สต้า
19:00 ฟาลู FK 1-1 Sandvikens AIK FK
21:00 ซีเรียนสก้าเอฟซี 1-1 Mjolby AI FF
21:00 Haninge 4-1 BK Ljungsbro
Germany Regionalliga
18:00 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 1-1 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
18:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 2-0 ซังค์ เพาลี 2
19:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 0-0 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
19:00 วีกเบอร์ก บีค 0-1 โคโลญจน์ (เยาวชน)
19:00 ชามนิตเซอร์ 2-0 ซวิคเกา
Kosovo Superliga
18:00 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 1-0 KF Fushe Kosova
18:00 KF Llapi 3-0 เคเอฟ ลิเรีย พริสเรน
19:00 Gjilani 1-1 KF Dukagjini
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
18:00 ลิฟวิงสตัน 0-3 เซลติก
อินเดียลีกดิวิชั่น 1
18:00 Sreenidi Deccan 6-1 ราชาสถาน คลับ
รัสเซียนพรีเมียร์ลีก
18:00 เฟเคิล 0-0 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
20:30 รูบิน คาซาน 2-1 เทเลค กรอซนี่ย์
23:30 โลโคโมทีฟ มอสโก 1-1 เอฟซี คราซ์โนดาร์
Futsal Spain Division De Honor
18:00 Noia Portus Apostoli Futsal 6-1 ปัลมา (ฟุตซอล)
22:59 Xota Magna Gurpea Futsal 2-2 Manzanares FS Futsal
00:15 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 6-4 แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล)
01:00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 1-8 อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล)
France Youth U19 League
18:00 Rodez Aveyron U19 4-1 โมนาโก(ยู 19)
Greece - Football League
18:30 คาลามาต้า เอโอ 0-5 คิสสามิกอส
20:45 คาลิเทีย 1-1 ไอโอนิกอส
เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
18:30 เซอแร็ง ยูไนเต็ด 1-1 ออสเทนเด้
21:00 Patro Eisden 3-0 เควีเอสเค ลอมเมล
00:15 แอฟเซ ลีแอช 5-1 วาสแลนด์ บีเวเรน
เยอรมันลีกา 3
18:30 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1-0 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค
21:30 เอสซี เวิร์ล 4-4 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น
00:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 2-0 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก
บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
18:30 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0-1 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
18:30 ชาลเก้ 04 0-0 คาร์ลสรูห์ เอสซี
18:30 มักเดเบิร์ก 0-3 ฮันโนเวอร์ 96
18:30 ซังค์ เพาลี 2-1 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07
18:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 1-1 ฮัมบูร์ก
Kenya Cup
18:50 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 1-2 คาริโอแบงกิ ชาคส์
19:00 Shabana FC 0-1 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด
Sweden Division 1
19:00 ปิเทีย ไอเอฟ 1-1 อัสซีริสก้า
19:30 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1-4 ยูเมีย เอฟซี
21:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 0-3 นอร์บี้ ไอเอฟ
21:00 ออนซาล่า บีเค 0-5 Ariana
France Division 2 Women
19:00 โรเดซ อเวรอน (ญ) 0-1 Lens (W)
21:00 เลอ ม็องส์ (ญ) 1-1 Nantes (W)
21:00 มาร์แซย์ (ญ) 2-0 US Orleans (W)
21:00 Nice W 0-0 Strasbourg W
Hungary U19 A League
19:00 Tarpa SC U19 2-6 ปาคซิ เซ ยู 19
Georgia Division
19:00 อรักวี ดูเชติ 1-2 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่
19:00 FC Kolkheti Khobi 0-0 เอฟซี ซิโอนี่
Albania Division 2
19:00 Luzi 2008 2-1 Burreli
19:00 Tomori Berat 1-4 เบซ่า
19:00 เคเอส บีริซ บอลช์ 2-0 เคเอส คาสตริโอติ
19:00 ฟลามุลตารี่ โวลเร่ 0-0 Apolonia Fier
19:00 เอฟเค โวร่า 2-3 KS Korabi Peshkopi
00:00 KS Elbasani 3-1 ลุชเนีย เคเอส
England Women Super League
19:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 4-1 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ)
22:00 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 0-0 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ)
Syrian League
19:00 อัล อิติฮัด 1-1 อัล ซาเฮล
19:00 อัล วาห์ดา 0-0 อัล วัทบา
ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
19:00 ซูดูว่า 0-1 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส
22:30 สปายริส เคานาส 0-1 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
19:00 เร้ดดิ้ง (ญ) 1-4 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ)
19:00 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 1-5 คริสตัล พาเลซ (ญ)
20:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) 3-1 เบอร์มิงแฮม (ญ)
21:00 London City Lionesses (W) 1-2 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ)
21:00 วัดฟอร์ด (ญ) 0-3 ซันเดอร์แลนด์ (ญ)
21:00 เซาแธมป์ตัน (ญ) 2-1 เลเวส (ญ)
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
19:00 เฮลซิงกอร์ 1-3 นาเอสเวด
เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
19:00 แรนเดอร์ส 6-2 ลิงบี้
21:00 วีบรอก 3-1 ฮวิโดฟ ไอเอฟ
ออลสเวนส์คาน
19:00 ฮัมมาร์บี้ 3-1 คัลมาร์
19:00 จีเอไอเอส 0-4 บรอมมาปอจคาร์น่า
21:30 ฮัคเค่น 0-1 มอลล์บี้ เอไอเอฟ
เซกุนด้า ดิวิชั่น
19:00 เอดี อัลคอร์ค่อน 1-1 เอสดี อมอเรเบียต้า
21:15 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 1-0 เอลเช่
21:15 เรอัล ซาราโกซ่า 3-1 เตเนริเฟ่
23:30 เรอัล โอเบียโด 2-1 บียาร์เรอัล บี
ลาลิกา
19:00 เซลต้า บีโก้ 0-0 ราโย่ บาเยกาโน่
21:15 คิโรน่า 3-2 เรอัล เบติส
23:30 อลาเบส 0-1 เรอัล โซเซียดาด
02:00 เรอัล มาดริด 2-0 แอธเลติก บิลเบา
Scotland Womens Premier League
19:10 Partick Thistle (W) 0-3 ฮาร์ทส์ (ญ)
20:00 Montrose LFC (W) 2-1 แฮมิลตันเอฟซี (ญ)
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 2-1 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ)
22:59 ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) 2-4 สปาร์ตันส์ (ญ)
22:59 มาเธอร์เวลล์(ญ) 3-0 อเบอร์ดีน (ญ)
23:10 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 1-2 กลาสโกว์ เซลติก (ญ)
Cameroon Elite two
19:30 ยาอุนเด เอฟซี 2 1-0 Isohsa Limbe
19:30 Renaissance Ngoumou 0-1 AS Fap
21:30 Unisport Bafang 3-0 Foncha Street Bamenda
21:30 Rangers FC of Bafut 2-0 nternational Sporting De Douala
Greece Divison C
19:30 AO Ellopiakos 2-1 Atsalenios
21:00 เอทนิกอส ปิเรอุส 2-1 Fostiras
21:00 Thermaikos Thermis 1-0 Posidonas Neas Michanionas
21:00 Apollon Smyrnis 1-0 AO Chaidari FC
21:00 GAS Svoronou 1-0 AE Kileler
21:00 เอโอ คาวาลา 1-0 Nestos Chrisoupolis
21:00 อาลีซอส 1-0 Rodos FC
21:00 AER Afantou 2-0 พานาเลฟซิไนกอส
21:00 Thesprotos 3-1 ตริคาล่า
Zambia Cup
19:30 กรีน อีเกิลส์ 2-1 Atletico Lusaka FC
ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
19:30 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 0-3 ราปิด เวียนนา
19:30 แอลเอเอสเค ลินซ์ 1-0 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
22:00 สตวร์มกราซ 0-1 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
เช็กเฟิสต์ลีก
20:00 บานิค ออสตราว่า 4-1 เทปลิเซ่
20:00 ฮราเดตส์กราลอเว 2-1 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า
20:00 มลาด้า โบเลสลาฟ 3-2 ฟาสตาฟ ซลิน
22:59 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 0-1 สปาร์ตาปราก
FYR Macedonia Prva liga
20:00 เอฟเค สเกนดิจา 79 4-1 เบรกัลนิก้า สติป
20:00 อคาเดมี่ ปานเดฟ 2-1 ราบ็อตนิคกี้
20:00 FC Struga Trim Lum 3-1 Voska Sport
20:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 1-4 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ
England Womens Northern Premier League
20:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) 1-1 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ)
20:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ญ) 5-1 Liverpool Feds Women
20:00 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) 0-2 วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ)
21:00 สโต๊ค ซิตี้ (ญ) 1-1 Halifax Town (W)
21:00 Stourbridge (W) 0-4 เบิร์นลีย์ (ญ)
22:00 เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) 1-0 ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ)
Slovakia 3.Liga
20:00 TJ Tatran Oravske Vesele 2-1 ริมาฟสก้า โซโบต้า
20:00 FTC Filakovo 4-1 FK Svidnik
20:00 TJ Banik Kalinovo 3-3 Slavia TU Kosice
20:00 Spisske Podhradie 0-2 เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว
Czech Group D League
20:00 โปลันกา 2-1 TJ Repiste
20:00 แอดมิร่า ปราก 2 0-1 แคลดโน่
21:00 Sokol Tasovice 1-1 เบอโน่ 2
21:00 FC Strani 2-0 เอสเค จิสกร้า รีมารอฟ
รัสเซีย ดิวิชั่น 3
20:00 Rubin Yalta 3-0 Stroitel Kamensk-Shakhtinsky
20:00 ลีเจียน ไดนาโม 2-1 FK Kuban Kholding
พรีเมียร์ลีก
20:00 ลิเวอร์พูล 2-1 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
22:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 0-0 อาร์เซน่อล
ซีเอเอฟคอนเฟเดอเรชันส์คัพ
20:00 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 1-0 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
00:00 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 1-2 กาน่า ดรีม เอฟซี
02:00 Abu Salim 0-0 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
02:00 Future FC 1-2 ซามาเล็ค
England Womens Southern Premier League
20:00 บิลเลริเคย์ ทาวน์ (ญ) 0-2 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ)
20:00 ลอนดอน บีส (ญ) 1-2 พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ)
20:00 Hashtag United (W) 3-1 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ)
20:30 Chatham Town (W) 0-3 เชลเทนแฮมทาวน์(ญ)
21:00 Rugby Borough (W) 1-0 อิปสวิช (ญ)
23:30 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) 0-0 พอร์ทสมัธ (ญ)
Argentina Reserve League
20:00 CA Colegiales Reserves 0-0 CS Dock Sud Reserves
01:30 คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) 2-2 Argentino Quilmes Reserves
Switzerland. 2. Liga Interregional
20:00 Stade Payerne 3-1 FC Plan Les Ouates
Uganda Premier League
20:00 ไบร์ท สตาร์ 4-0 Gaddafi FC
Czech Womens Bundesliga
20:00 สโลวัคโก้ (ญ) 2-2 สปาร์ตา ปราก (ญ)
Cameroon Elite One
20:00 เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ 1-2 Les Astres FC De Douala
20:00 Colombe du Dja et Lobo 0-0 สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง
22:00 Bamboutos de 3-2 ยูเอ็มเอส เด ลุม
22:00 Canon Yaounde 0-2 โคตอน สปอร์ต
Ethiopia Premier League
20:00 Ethiopia Nigd Bank 1-1 Dire Dawa
22:59 Sidama Bunna 1-0 Shashemene Kenema FC
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
20:00 แลนด์สโครน่า 4-0 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ
20:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1-2 ไอเค ออเดวอร์ด
Rwanda National League
20:00 Sunrise Rwamagana 0-2 เอเอส คิกาลี
20:00 Bugesera 2-2 Etincelles
22:59 เอพีอาร์ เอฟซี 1-1 Muhazi United
South Africa League Women
20:00 Copper Belts FC (W) 6-1 Thunderbirds (W)
Uruguay Segunda
20:00 ซีเอ เรนติสตัส 0-1 ทอร์ค
Belgium Women 1st National
20:00 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) 0-1 สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ)
Montenegro Division 2
20:00 เอฟเค เบราเน 0-1 โอทรานท์
Moldova Divizia Nationala
20:00 ซีเอส เปโตรคุบ 3-0 ดาเซีย-บุยอูคานี
22:00 เอฟซี มิลซามี่ 0-0 เชอร์ริฟ ติราสโพล
บุนเดิสลีกา
20:30 เอาก์สบวร์ก 1-1 โคโลญจน์
22:30 สตุ๊ตการ์ต 3-3 ไฮน์เดนเฮลม์
00:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 2-2 ดาร์มสตัดท์
ลีกา 1 ฮังการี
20:30 ปาคซิ เซ 1-2 อูจเปสต์
22:59 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0-3 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
เฟิสต์โปรเฟสชันนัลฟุตบอลลีก
20:30 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 0-0 เชอร์โน มอร์วาร์น่า
22:59 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 0-1 เบโร่ สตารา ซากอร่า
พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
20:30 Cape Town Spurs 0-1 โมโรคา สวอลโลส์
Womans French Le Championnat
20:30 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 3-0 ดีฌง(ญ)
03:00 โอลิมปิก ลียง (ญ) 3-0 เลอ อาฟร์(ญ)
Austria Landesliga
20:30 St Michael Lav 0-0 SGA Sirnitz
21:00 Atus Velden 5-1 SC Landskron
22:59 Haitzendorf 0-3 SV Gloggnitz
France Ligue 5
20:30 Prix Les Mezieres 1-1 Thionville FC
Bosnia erzegovina 1st League
21:30 Zeljeznicar Banja Luka 0-1 Laktasi
22:00 รัดนิก บิเยลจิน่า 1-0 Leotar
เยอรมัน(W) คัพ
20:45 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 1-1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)
England National League Women
21:00 ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) 1-0 สต็อคพอร์ท (ญ)
21:00 น็อตต์ส เคาน์ตี้ (ญ) 3-1 Leek Town Ladies (W)
21:00 Worthing (W) 2-0 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด (ญ)
21:00 Torquay United (W) 2-3 Maidenhead United (W)
21:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ เบลเรส (ญ) 0-0 Durham Cestria (W)
21:00 ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) 4-4 Ashford Town (W)
21:00 เชฟฟิลด์ (ญ) 0-3 นอร์ทแธมป์ตัน (ญ)
22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน(ญ) 2-2 นอริช ซิตี้ (ญ)
Switzerland - 2.Liga
21:00 Servette U21 1-3 เดเลมอน
England FA Women League Cup
21:00 อาร์เซน่อล (ญ) 0-0 เชลซี เอฟซี (ญ)
Botswana Premier League
21:00 Botswana Police XI SC 1-0 Matebele FC
Chile Primera Division Women
21:00 Cobresal (W) 0-5 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ)
Greece Super League Women
21:00 Panathinaikos (W) 1-0 Atromitos (W)
Wales Premier League Women
21:00 สวอนซี (ญ) 2-0 Cardiff (W)
พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
21:00 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 1-0 Araz Nakhchivan
พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
21:00 ชีรัค 0-1 อารารัต
22:59 เอฟซี โนอาห์ 1-1 เอฟซี พิวนิค
Uzbekistan Professional Football League
21:00 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 2-2 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน
21:00 Olympic FK Tashkent 1-0 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า
อินเดียน ซูเปอร์ ลีก
21:00 โมฮัน บากอน(อินเดีย) 2-3 เซนไนยิน เอฟซี
ไซปรัส ดิวิชั่น 1
21:00 เออีเค ลาร์นาคา 1-2 อโปเอล นิโคเซีย
22:59 อาริส ลิมาสซอล 1-1 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี
23:30 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 1-1 เออีพี ปาฟอส
Angola Girabola League
21:00 Sporting Cabinda 2-4 Kabuscorp do Palanca
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
21:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 1-2 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่
21:30 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 1-1 แอคร่อน โตเกลียทติ
Brazil Campeonato Paulista B
21:10 ยูเวนตุส เอสพี 0-1 เออี เวโล คลับ เอสพี
Algeria U21 Youth League
21:30 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 2-1 อาร์ซี แอร์บา (ยู 21)
21:30 JS Bordj Menaiel U21 2-0 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21)
21:30 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 0-0 อีเอส มอสตากาเนม(ยู 21)
21:30 MCB Oued Sly U21 6-0 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21)
21:30 เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) 1-1 IB Khemis El Khechna U21
21:30 CR Temouchent U21 1-2 จีซี มาสคาร่า(ยู 21)
21:30 NRB Teleghma U21 5-0 O Magrane U21
21:30 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 2-2 ซีเอ บัตนา (ยู21)
21:30 ESM Kolea U21 1-3 WA Boufarik U21
21:30 MO Constantine U21 4-5 Olympique Akbou U21
21:40 MSP Batna U21 6-1 ES Sour Ghozlane U21
21:40 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 5-1 เอเอสโครุบ(ยู21)
Gibraltar Premier Division
21:30 ยูโรปาพอยต์ 0-1 ลิงซ์ เอฟซี
01:30 เอฟซี ลินคอล์น 2-1 ยูโรปาเอฟซี
Cyprus 2 Division
21:30 PO Ahironas-Onisilos 1-1 MEAP Nisou
Mexico Youth U23
22:00 Juarez FC U23 2-0 Santos Laguna U23
22:00 Atlas U23 1-0 Queretaro U23
22:00 Necaxa U23 1-0 Club Leon U23
Bulgaria B PFG
22:00 สปาร์ตัก เพลเวน 1-1 โดโกเรต์ส รัซกราด 2
22:00 FK Chernomorets 1919 Burgas 1-1 สตรัมส์ก้า สลาวา
22:00 Sportist Svoge 1-2 เชอร์โนโมเร็ตส์ บัลชิค
Ghana FA Cup
22:00 Bofoakwa Tano 1-1 Skyy FC
22:00 Legon Cities FC 1-0 Bechem United
Togo Premier Division
22:00 Dynamic Togolais 0-2 Gomido FC
Estonia Teine Liiga
22:00 Trans Narva B 1-1 Johvi FC Lokomotiv
22:00 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 6-3 Laanemaa Haapsalu
อิรัก ลิก
22:00 Duhok 2-1 อัล กูวา อัล จาวิย่า
01:30 แบกแดด 1-1 Naft Misan
01:30 อัล ซอลรา 0-0 อัล นาจาฟ
01:30 การ์บาลา 2-4 Newroz SC(IRQ)
ชิลี พรีเมียร์ บี
22:00 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 0-2 Deportes Recoleta
22:00 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 2-3 ซีดี เมกาเลนซ์
04:00 ซานหลุยส์ คิวโลต 2-2 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า
06:00 ซาน มาร์คอส 3-4 เดปอร์เตส ซานตาครูซ
Hungary NB Ⅱ
22:00 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี 1-0 บูดาเปสต์ ฮอนเวด
22:00 โซลอคซาร์ 1-1 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส
22:59 เปซซี่ เอ็มเอฟซี 2-2 โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี
22:59 เอฟซี ไอการ์ 1-0 กีไอร์มอต เอสอี
22:59 คาซิงบาร์ซิคา 1-1 ชัควารี่ ทีเค
22:59 วาซาส 2-0 บีวีเอสซี
22:59 ซเซจ เอเค 0-2 ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี
Portugal Liga 3
22:00 แอตเลติโก้ คลับ โปรตุเกส 0-2 สปอร์ติง บราก้า 2
00:00 อัลแวร์กา 3-1 ลูซิเทเนีย
ซูเปอร์ลีก กรีซ
22:00 พานาธิไนกอส 2-3 พีเอโอเค ซาโลนิก้า
00:30 เออีเค เอเธนส์ 1-0 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
00:30 อาริส ซาโลนิก้า 3-1 เลเมีย
Morocco League Women
22:30 SC Chabab Mohamedia (W) 1-1 FUS Rabat (W)
Ivory Coast Premier Division
22:30 AF Amadou Diallo Djekanou 1-2 FC Mouna
01:00 AS Denguele 0-3 ซานเปโดร
สโลวัก ซูเปอร์ลีกา
22:30 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 1-0 เอ็มเอสเค ซิลิน่า
Peru Campeonato Nacional Women
22:30 Sporting Cristal W 8-0 Ayacucho W
นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
22:59 ออด เกรนแลนด์ 1-2 เฮาเกซุนด์
Columbia women
22:59 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) 0-0 ลา อีคูดัด (ญ)
Sweden Womans Cupen
22:59 ฮัมมาร์บี้(ญ) 0-0 BK Hacken (W)
จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
23:30 แซงต์ ทรุยด็อง 2-0 เวสเตอร์โล
อิสราเอล พรีเมียร์ลีก
00:00 มัคคาบี้ เนทันย่า 0-3 เบต้าเยรูซาเล็ม
00:30 มัคคาบี้ ไฮฟา 1-2 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
USA Womens Professional Soccer League
00:00 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 2-1 ยูทาห์ รอยัล (ญ)
Argentine Torneo A
00:00 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 2-0 โซล เดอ เมโย
01:00 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 0-4 ดักลาส เฮก
01:30 El Linqueno 0-0 Independiente Chivilcoy
03:00 Deportivo Camioneros 0-1 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี
03:00 Sol de America de Formosa 1-0 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา
03:30 ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา 1-0 สปอร์ติโว เบลกราโน่
04:00 โบค่า ยูนิดอส 0-0 เซนทรัล นอร์ ซัลตา
04:00 คลับ ซิโพลเล็ตติ 0-0 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา
El Salvador Segunda Division
00:00 Once Lobos Chalchuapa 0-3 CD Titan
Costa Rica 2.Liga
00:00 จิคาราล เซอร์โคบา 1-1 Marineros de Puntarenas
00:00 Futbol Consultants Moravia 1-2 Santa Ana
00:15 AD Sarchi 1-0 AD Cofutpa
03:00 Puerto Golfito 0-3 เอดี การ์เมลิต้า
03:00 AD Cariari Pococi 1-2 ลิมอน เอฟซี
El Salvador Reserves League
00:00 CD Platense Zacatecoluca Reserves 3-2 Santa Tecla Reserves
01:30 ซีดี ดรากอน (สำรอง) 3-1 Jocoro FC Reserves
01:30 Fuerte San Francisco Reserves 3-2 AD Isidro Metapan Reserves
UAE ลีก ดิวิชั่น 1
00:00 Gulf United FC 1-1 City Club
01:00 อัล อราบี 1-2 แมสฟุท
01:00 ดูบา อัลฮัสซัน 1-1 มาซาฟี่
01:00 อัล ฮัมริยา 1-3 อาห์ลี อัล ฟูจารัช
01:00 อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า 3-2 อัล รัมซ์
ปรีไมราลีกา
00:00 วิเซล่า 0-4 คาซ่า เพีย เอซี
Guatemala Segunda Division
04:00 Club America Salcaja 7-1 Club Malacas
Portugal Women Cup
00:15 เบนฟิก้า ( ญ ) 1-0 สปอร์ติง(ญ)
United Arab Emirates U21
01:00 อัล-ชาร์จาห์ (ยู 21) 2-1 อัลไอน์ (ยู 21)
01:00 คอร์ ฟัคแคน (ยู 21) 0-2 วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21)
01:00 อัล-จาซีร่า(เอมิเรตส์) (ยู 21) 2-2 อัล บาเตห์ (ยู 21)
Mexico Segunda Division
01:00 Montaneses FC 2-0 Pioneros de Cancun
01:00 SK Sport Street Soccer FC 3-0 Faraones Texcoco
04:00 Chivas Alamos FC 0-1 CDC Dominguez Osos
04:30 CEFOR Chiapas 1-1 Academia Dragones FC
Ecuador Copa Pilsener A
01:00 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 5-1 อูเรนเซ่ เอสซี
03:30 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 0-0 เดลฟินเอสซี
06:00 คลับสปอร์ต เอเมเลค 0-0 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
United Arab Emirates U19
01:00 Ras Al Khaimah U19 4-2 อัล อิตติฮัด คัลบา(ยู 19)
Brazil Campeonat Potigurar
01:00 ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น 1-0 เอบีซี อาร์เอ็น
โอมาน ลีก
01:00 ดูฟาร์ 2-1 โซฮาร์ คลับ
01:00 ibri 0-2 อัล นาห์ด้า
01:00 อัล ชาบับ(โอมาน) 4-1 อัล นาเซอร์ (โอมาน)
01:00 อัล ซีบ 3-1 โอมาน คลับ
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
01:00 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 3-1 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด
03:30 มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี 2-2 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
06:00 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0-2 บอสตัน ริเวอร์
เปรู ดิวิชั่น 1
01:00 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 0-2 AD Tarma
03:00 สปอร์ต บอยส์ 0-0 อลิอันซ่า แอตเลติโก
03:30 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 1-2 สปอร์ติ้งคริสตัล
Mexico Liga MX Femenil
01:05 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 1-1 อัตลาส(ญ)
06:00 พูอีบลา(ญ) 0-6 ไทเกรส(ญ)
Argentina Torneo B
01:30 Atletico Pilar 3-3 Defensores de Glew
Brazil Brasiliense DF Division 1
01:30 เซียลันเดีย ดีเอฟ 1-1 แคปปิตอลซีเอฟ
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
01:30 นูเอว่า ชิคาโก้ 1-0 อัลมิแรนเต้ บราวน์
02:00 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 0-0 Club Atletico Guemes
02:00 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 1-1 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้
02:30 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 1-0 กิมนาเซีย จูจุย
03:00 ปาโตรนาโต ปารานา 1-2 เดปอร์ตีโบ ไมปู
03:45 ออล บอยส์ 0-0 ซีเอ ซาน มิเกล
05:00 ซานมาร์ติน ซานฮวน 0-0 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส
05:00 ซีเอ บราวน์อโดรกู 0-1 เดปอร์ติโวมาดรีน
06:00 เดปอร์ตีโบ โมรอน 3-0 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า
คูเวต ลีก
01:30 อัล-ชาบับ(คูเวต) 0-1 ไคตัน
01:30 อัล-จาฮร่า 2-4 คาซม่า
Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30 อัล คิว ซา 2-1 ซีเอ ลูกาโน
01:30 คลับ ลูจัน 2-0 เดปอร์ติโบ มูนิซ
Brazil national youth (U20) Football Championship
01:30 Guapo M19 EC U20 2-2 Aparecida EC U20
กาตาร์ ลีก
01:30 อัล เรย์ยาน 2-0 อัล-ดูฮาอิล
01:30 อัล มาร์คไฮยา 1-2 อัล ซาดด์
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
02:00 ซาร์เมียนโต้ 0-1 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
02:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 2-1 เดปอร์ติโว เรยสตาร์
04:30 อินดิเพนเดนเต้ 1-1 แอดเลติโก ทูคูแมน
07:00 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 1-2 บานฟิลด์
Brazil Campeonato Amapaense
02:00 Santos AP 1-1 Independente AP
Brazil Campeonato Capixaba
02:00 Rio Branco VN 2-1 วิตอเรีย อีเอส
Brazil Campeonato Paraibano
02:00 ซูซา พีบี 2-1 เทรเซ่ พาไรบา
Colombia Copa Mustang A
02:00 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 3-0 ปาตริโอตาสเอฟซี
04:10 เดปอร์ติโว เปไรร่า 1-2 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า
06:20 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1-4 อเมริกา เด กาลี
USA MLS Next Pro League
02:00 New England Revolution B 2-1 Carolina Core
04:00 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) 1-2 Saint Louis City B
07:00 Colorado Rapids II 1-1 Los Angeles FC II
07:00 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 5-2 ทาโคมา ดีเฟียนซ์
Brazil Campeonato Baiano Division
02:00 วิตอเรีย บีเอ 3-2 บาเฮีย บีเอ
Bolivia Liga de Futbol Prof
02:00 อัลเวย์เรดดี้ 0-1 อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร
04:30 โบลิวาร์ 4-2 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
06:30 ออโรร่า 4-2 บลูมมิ่ง
Brazil Campeonato Goiano Division
02:00 วิลา โนวา 0-2 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
Brazil Campeonato Amazonense
02:30 มานุส (สมัครเล่น) 5-0 Sao Raimundo
03:00 Amazonas FC 1-3 Parintins FC
พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
02:30 อัล-จาลิล 1-1 อัล อาห์ลี
02:30 อัล ไฟซาลี 2-0 อัล วีห์ดัต
Venezuela Segunda Division
02:30 ยูเรนา เอสซี 4-4 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย
02:30 Academia Rey 0-0 อารากัว เอฟซี
03:50 มิเนอร์เวน เอฟซี 0-1 Deportivo Miranda
Brazil Campeonato Rondoniense
02:30 Genus RO 2-1 Ji-Parana FC
04:00 วิลเฮน่า อาร์โอ 0-0 Cacoalense Ro
เมเจอร์ลีกซอกเกอร์
02:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 3-0 ชิคาโก ไฟร์
Brazil Campeonato Maranhense
03:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1-1 Penedense AL
BRA SPB
03:00 เรโม เบเลม 2-0 Tuna Luso
Brazil Campeonato Sul-Matogrossense
03:00 Portuguesa MS 2-3 โอเปราริโอ้ เอ็มเอส
Honduras Liga de Ascenso
03:00 CD Piratas 1-2 CA Independiente Siguatepeque
เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
03:00 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 1-2 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
06:00 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 2-2 โมนาคัส เอสซี
Saudi Arabia Youth League
03:00 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) 2-2 Al Hazm Youths
BRA SE
03:00 Lagarto 1-1 ซีเอส เซอร์จิเป้
Jamaica Premier League
03:30 Molynes United 0-3 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
03:30 Lime Hall Academy 1-4 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ
03:30 ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ 0-1 เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ
03:30 Dunbeholden FC 2-4 คาวาเลียร์ เอฟซี
06:00 อาร์เน็ท การ์เดน 1-1 พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด
เอลซัลวาดอร์ พรีเมร่า ดิวิชั่น
03:30 Fuerte San Francisco 0-1 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน
04:15 ซีดี ดรากอน 1-1 Jocoro FC
04:30 CD Platense Municipal Zacatecoluca 2-0 ซานต้า เทคล่า
Conmebol-Sudamericano Women U17
04:00 โคลัมเบีย (ญ) ยู17 4-2 เอกวากอร์ (ญ) ยู17
06:30 ปารากวัย(ญ) ยู 17 1-5 บราซิล (ญ) ยู17
Chile Primera D
04:00 General VelAsquez 0-5 เมไลพิลล่า
06:30 Provincial Ovalle 4-2 โอซอร์โน
บราซิล คัมปิโอนาโต เปาลิสตา
04:00 ซานโตส 1-0 พัลไมรัส
Honduras Liga Nacional
04:00 Genesis 1-0 มาราธอน
06:15 ซีดี โอลิมเปีย 5-1 ซีดี วิด้า
คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 พันตาเรนนัส 1-2 มูนิซิปัล ลิเบเรีย
05:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 2-0 เฮเรดิอาโน
06:30 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 3-2 Guanacasteca
08:00 อลาจูเรนเซ่ 1-1 เอดี ซาน คาร์ลอส
ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
04:00 โคเบรลัว 1-3 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
06:30 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 5-3 นูเบลนเซ่
Uruguay Amateur Cup
04:15 Soriano Capital 1-0 Rio Negro Capital
Brazil Campeonato Carioca
04:30 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 2-0 เบาวิสต้า อาร์เจ
ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:30 โซล เดอ อเมริกา 2-1 เจเนอรัลกาบาเยโร่
07:00 2 เด มาโย พีเจซี 0-1 กัวรานี อาซุนซิยง
โมร็อกโก คัพ
05:00 วีแดด คาซาบลานก้า 0-1 คลับ แซลมี
Argentina Regional League
05:00 Sarmiento de Resistencia Reserves 1-1 CSD Fontana
Mauritania Division 2
05:30 Nouakchott Academie 2-1 Star Arafat
เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น
06:00 อัตลาส 2-3 กัวเรตาโร่ เอฟซี
08:00 เนกาซ่า 1-2 คลับ เลออน
หวย ลาว ออก ว น พระ เลข อะไร【gclub ช องทางโอน】 | อังกฤษ พรีเมียร์ ลีก 2 ยู21 ดวชั่น 2ใช้รหัสโปรโมชั่นคาสิโน Sky Bet เพื่อเพิ่มโอกาสในการชนะเป็นสองเท่า sitemap
ทรรศนะ บอล วัน นี4 เซียน ลม โต๊ะPro Bass Fishing PC, Baccarat Rouge 540 ฝรั่งเศส